இந்தியா, இன்றைய முதன்மை செய்திகள்

மூட நம்பிக்கையை பரப்பும் சீரியல்கள்: சன் டிவிக்கு அறிவுறுத்தல்

பெண்களை சூனியம் செய்பவர்களாகவும் பில்லி-சூனியத்தை வலியுறுத்துவதையும் தொலைக்காட்சிகளில் காட்டுவதை நிறுத்த வேண்டும் என்று ஒளிபரப்பு கண்காணிப்பு முனையம் (பிசிசிசி) அறிவுறுத்தியுள்ளது. பிரைம் டைமில் இத்தகைய காட்சிகளை ஒளிபரப்பக் கூடாது என தடைவிதித்துள்ளது. வியாழக்கிழமை முதல் இந்த உத்தரவை அமல்படுத்தியிருக்கிறது.

பார்வையாளர்கள் இதுபோன்ற மூடநம்பிக்கையை வலியுறுத்தும் காட்சிகள் குறித்து பிசிசிசியிடன் புகார் தெரிவித்திருந்தனர். குறிப்பாக ஜீ டிவி, கலர்ஸ், சன் டிவி, மா டிவி போன்ற தொலைக்காட்சி சானல்களில் ஒளிபரப்பாகும் நிகழ்ச்சிகள் குறித்து அதிக புகார் வந்ததாகவும் இனி இத்தகைய காட்சிகளை ஒளிபரப்பும்போது கீழே பார்வையாளர்களை அறிவுறுத்தும் குறிப்பு போட வேண்டும் என்று பிசிசிசி சொல்லியிருக்கிறது.

சமீபத்தில் மூட நம்பிக்கையை விதைக்கும் நிகழ்ச்சிகளுக்கு கர்நாடக அரசு தடை விதித்தது. கர்நாடக முதல்வர் சித்தராமையா, தொலைக்காட்சிகளில் ஜோதிட நிகழ்ச்சிகளை தடை செய்ய வேண்டும் என்றும் கருத்து தெரிவித்திருக்கிறார்.

“மூட நம்பிக்கையை பரப்பும் சீரியல்கள்: சன் டிவிக்கு அறிவுறுத்தல்” இல் ஒரு கருத்து உள்ளது

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.