அரசியல், இந்தியா

தேர்தலை எதிர்கொள்ள பாஜக தயங்குகிறது: ஆம் ஆத்மி, காங்கிரஸ் குற்றச்சாட்டு

New_Delhi_secr
டெல்லியில் சட்டமன்ற தேர்தலை எதிர்கொள்ள  பாஜக தயங்குகிறது என காங்கிரஸ் மற்றும் ஆம் ஆத்மி கட்சிகள் குற்றம்சாட்டியுள்ளன. ஆனால், ஆட்சி அமைப்பது குறித்து எந்த முடிவும் எடுக்கவில்லை என பாரதிய ஜனதா கட்சி தெரிவித்துள்ளது. ஆட்சி அமைப்பதற்கு துணைநிலை ஆளுநர் அழைப்பு விடுத்தால், அது பற்றி உரிய நேரத்தில் முடிவு எடுக்கப்படும் என டெல்லி மாநில  பாஜக தலைவர் சதீஷ் உபாதயா தெரிவித்துள்ளார். ஆட்சி அமைப்பதா அல்லது தேர்தலை எதிர்கொள்வதா என்பது பற்றி கட்சி மேலிடம் தான் இறுதி முடிவு எடுக்கும் என பாஜக வின் டெல்லி மாநில பொதுச் செயலாளர் ரமேஷ் பிதூரி கூறியுள்ளார். இதனிடையே தேர்தலை எதிர்கொள்ளத் தயார் என மத்திய அமைச்சரும், பாஜக மூத்த தலைவருமான வெங்கையா நாயுடு தெரிவித்துள்ளார்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.