இன்றைய முதன்மை செய்திகள், சினிமா, தமிழ்நாடு

கத்தி படத்துக்கு எதிர்ப்பு: சத்யம் தியேட்டர் மீது பெட்ரோல் குண்டு வீச்சு

kathi
நாளை தீபாவளியன்று கத்தி திரைப்படம் உலகம் முழுவதும் வெளியாகிறது. சென்னை ராயப்பேட்டையில் உள்ள சத்யம் திரையரங்கில் கத்தி படத்திற்கான முன்பதிவு நேற்று இரவு தொடங்கியது. அப்போது சத்யம் திரையரங்கு பகுதிக்கு வந்த 30க்கும் மேற்பட்டோர், கத்தி படத்திற்கு எதிராக கோஷம் எழுப்பினர். அங்குவைக்கப்பட்டிருந்த பேனர்களை கிழிந்தெறிந்துடன்,  மூன்று பெட்ரோல் குண்டை வீசிவிட்டு தப்பிவிட்டனர். தியேட்டரின் முன்பகுதியில் தீபிடித்தது. இதனை தியேட்டர் ஊழியர்கள் போராடி அணைத்தனர். இந்த சம்பவம் குறித்து போலீஸார் விசாரணை நடத்திவருகின்றனர். இதுதொடர்பாக தந்தை பெரியார் திராவிடர் கழகத்தினர் 5 பேரை காவல்துறை கைது செய்துள்ளது.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s