குற்றம், தமிழ்நாடு

சென்னையில் பயங்கரம் : தாறுமாறாக ஓடிய கார் மோதி 3 பேர் பலி

சென்னையை அடுத்த வேளச்சேரியில் இன்று அதிகாலை தாறுமாறாக ஓடிய கார், சாலையோரத்தில் உறங்கிக் கொண்டிருந்தவர்கள் மீது மோதியதில் கர்ப்பிணிப் பெண் ஒருவர் உட்பட 3 பேர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர். ஒருவர் காயமடைந்தார். வேளச்சேரியில் இன்று அதிகாலை, குடித்துவிட்டு காரை எடுத்த நபர், காரை தாறுமாறாக ஓட்டியதில் சாலையோரம் படுத்துக் கொண்டிருந்தவர்கள் மீது கார் ஏறியது. இதில், ஒரு கர்பிணிப் பெண் உட்பட 3 பேர் சம்பவ இடத்திலேயே உடல் நசுங்கி பலியாயினர். ஒருவர் காயமடைந்து மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது. காரை ஓட்டி விபத்தை ஏற்படுத்திய நபரை காவல்துறையினர் கைது செய்துள்ளனர்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s