அரசியல், தமிழ்நாடு

ஞாயிறுதோறும் தமிழகத்திலும் மதுபான கடைகளை மூட வேண்டும்!

Liquor_Banகேரளத்தைப் போன்று தமிழகத்திலும் அரசு மதுபானக் கடைகளை (டாஸ்மாக்) ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் மூட வேண்டும் என்று சட்ட பஞ்சாயத்து இயக்கம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளது. இதுகுறித்து, இந்த இயக்கத்தின் பொதுச் செயலர் செந்தில் ஆறுமுகம் கூறியது: மதுக் குடிப்பவர்களுக்கு ஏற்படும் உடல்நலக் குறைவால் அவர்களின் குடும்பம் பொருளாதார ரீதியாக பாதிக்கப்படுகிறது. தமிழகத்தில் நிகழும் சாலை விபத்துகளில் பெரும்பாலானவை மது அருந்திவிட்டு வாகனம் ஓட்டுபவர்களால்தான் நிகழ்வதாக ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன. குடும்பம், சமுதாய அளவில் பெரிய பிரச்னையாக உருவெடுத்துள்ள மதுவை ஒழிக்க, தமிழக அரசு மதுவிலக்கை படிப்படியாக அமல்படுத்த வேண்டும். அதன் முதல்கட்டமாக, கேரளத்தைப் போன்று தமிழகத்திலும் அரசு மதுபானக் கடைகளை ஒவ்வொரு ஞாயிற்றுக்கிழமையும் மூட வேண்டும் என்றார் அவர்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.