அரசியல், இந்தியா, தமிழ்நாடு

முதலைச்சரை மாலை வரை காக்க வைத்த ஜெயலலிதா!

jaya

பெங்களூரு சிறையில் அடைக்கப்பட்டிருக்கும் அதிமுக பொதுச் செயலாளர் ஜெயலலிதாவை சந்திக்க இயலாததால், முதலமைச்சர் ஒ. பன்னீர்செல்வம் தமிழகம் திரும்பினார்.முதலமைச்சராக திங்கட்கிழமையன்று பொறுப்பேற்றுக்கொண்ட பன்னீர்செல்வம், ஜெயலலிதாவை சந்திக்க உடனடியாக பெங்களூரு புறப்பட்டுச் சென்றார். அவருடன், அமைச்சர்கள் சிலரும் சென்றிருந்தனர். நேற்று காலை ஜெயலலிதாவை முதலமைச்சர் பன்னீர்செல்வம் சந்திப்பார் என கூறப்பட்ட நிலையில், மாலை வரை அவர் சந்திக்கவில்லை. இதையடுத்து நேற்று மாலை அமைச்சர்களுடன் முதலமைச்சர் ஒ. பன்னீர்செல்வம் சென்னை திரும்பினார். ஜெயலலிதாவை சந்திக்க தமிழக முதலமைச்சருக்கு தாங்கள் அனுமதி வழங்கியதாகவும், ஆனால் யாரையும் சந்திக்க ஜெயலலிதா விரும்பவில்லை எனவும் பெங்களூரு சிறைத்துறை அதிகாரிகள் தெரிவித்துள்ளனர்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.