அரசியல், இந்தியா, வணிகம்

‘கடன் ஏய்ப்பாளர் விஜய் மல்லையா’!

vijaymallya

கிங் ஃபிஷர் ஏர்லைன்ஸ்’ விமான நிறுவனத்தின் நிர்வாக இயக்குநர்கள் விஜய் மல்லையா, ரவி நெடுங்காடி, அனில் குமார் கங்குலி, சுபாஷ் குப்தே ஆகியோரை கடன் ஏய்ப்பாளர்களாக வங்கியின் குறைதீர்ப்புக் குழு (ஜி.ஆர்.பி.) அறிவித்துள்ளது’ என்று யுனைட்டெட் வங்கியின் செயல் இயக்குநர் தீபக் நரங் தெரிவித்தார். இதனால் கிங் ஃபிஷர்’ நிறுவனம், அந்த வங்கியில் இனிமேல் கடன் வாங்கும் தகுதியை இழக்கிறது. மேலும், வரி ஏய்ப்பாளர்களாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ள விஜய்மல்லையா உள்ளிட்டோரும் கடன் வாங்கும் தகுதியை இழப்பதுடன், எந்தவொரு நிறுவனத்திலும் இயங்குநர் அளவிலான பதவிகளை வகிக்கும் தகுதியையும் இழக்கிறார்கள். அவர்களுக்கு எதிராக குற்ற வழக்குத் தொடர முடியும்.

இதனிடையே, பாரத ஸ்டேட் வங்கி, ஐடிபிஐ, பஞ்சாப் நேஷனல் வங்கி ஆகிய வங்கிகள், கிங் ஃபிஷர் நிறுவனத்தையும், மல்லையா உள்ளிட்ட அதன் 4 இயக்குநர்களையும் கடன் ஏய்ப்பாளர்களாக அறிவிப்பதற்கான நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டுள்ளது.

 

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.