அரசியல், சினிமா, தமிழ்நாடு

கட்சி தாவத் தயாராகும் நடிகர் நெப்போலியன்?

nepoliyan-p-26

தேமுதிக தலைவர் விஜயகாந்த்தை, திமுகவைச் சேர்ந்த நடிகர் நெப்போலியன் சந்தித்துப் பேசினார்.திமுகவின் மக்களவை உறுப்பினராக இருந்தவர் நடிகர் நெப்போலியன். மு.க.அழகிரியின் தீவிர ஆதரவாளர். தற்போது அமெரிக்காவிலேயே இருந்து வருகிறார். திமுகவிலிருந்து மு.க.அழகிரி நீக்கப்பட்டபோது, அவருக்கு ஆதரவாகப் பேட்டி அளித்தார். அதன்பிறகு மக்களவைத் தேர்தலில் போட்டியிட அவருக்கு வாய்ப்புக் கொடுக்கவில்லை. ஆனாலும் திமுகவில் தொடர்ந்து நீடித்து வருகிறார். இந்நிலையில் தேமுதிக தலைவர் விஜயகாந்த்தை சென்னை கோயம்பேட்டில் உள்ள கட்சி அலுவலகத்தில் சந்தித்துப் பேசினார். இந்தச் சந்திப்பு சுமார் 30 நிமிடங்கள் நீடித்தது. இந்தச் சந்திப்பின்போது, விஜயகாந்த் உடல் நலம் தொடர்பாக நெப்போலியன் கேட்டறிந்தார். அதனைத் தொடர்ந்து தற்போதைய அரசியல் நிலவரம் தொடர்பாகவும் இருவரும் பேசினர்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s