சினிமா

சாலை விபத்தில் சினிமா உதவி இயக்குநர் பலி: இயக்குநர் களஞ்சியம் காயம்

accidentஆந்திர மாநிலம், ஓங்கோல் நெடுஞ்சாலையில் நேற்று காலை நிகழ்ந்த சாலை விபத்தில் திரைப்பட இயக்குநர் களஞ்சியம் பலத்த காயமடைந்தார். நடிகை அஞ்சலியின் சித்தி பாரதிதேவியின் மகன் திருமணத்தை முடித்துவிட்டு  சென்னை வந்துகொண்டிருந்தபோது ஓங்கோல் நெடுஞ்சாலையில், டயர் வெடித்ததில் கார் நிலை தடுமாறி சாலை ஓரத்தில் இருந்த மரத்தில் மோதியது.இந்த விபத்தில் காரில் பயணம் செய்த உதவி இயக்குநர் அருண் சம்பவ இடத்திலேயே பலியானார். மற்றொரு உதவி இயக்குநர் சங்கர், களஞ்சியம் ஆகிய இருவரும் பலத்த காயமடைந்தனர். இதனையடுத்து இவர்கள் இருவரும் அருகில் இருந்த தனியார் மருத்துவமனையில் தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.