வணிகம்

பெட்ரோல் விலை மீண்டும் குறைகிறது !?

Petrol

சர்வதேச சந்தையில் கச்சா எண்ணெய் விலை சரிந்துள்ளதால் ஆகஸ்ட் 1ம் தேதி பெட்ரோல் விலை ஒரு ரூபாய் 9 காசு குறைக்கப்பட்டதாக இந்தியன் ஆயில் நிறுவனத் தலைவர் அசோக் கூறினார். கச்சா எண்ணெயின் விலை மேலும் குறைந்து கொண்டே வருவதால் பெட்ரோல் விலையும் குறைய வாய்ப்பிருக்கிறது. பெட்ரோல் விலையை மாதந்தோறும் 1 மற்றும் 16ம் தேதி எண்ணெய் நிறுவனங்கள் மறுஆய்வு செய்வது வழக்கம். இந்த முறை சுதந்திர தினத்தன்று விலைக் குறைக்கப்படலாம் என்று தெரிகிறது. கடந்த முறை குறைக்கப்பட்ட அளவே இப்போதும் குறைய வாய்ப்புள்ளதாக எண்ணெய் நிறுவன அதிகாரிகள் தரப்பில் கூறப்படுகிறது.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s