அரசியல், தமிழ்நாடு

கருணாநிதி மீது தொடர்ந்து குற்றச்சாட்டுகளை தெரிவித்தால் சட்டபடி நடவடிக்கை: கட்ஜுவுக்கு திமுக எச்சரிக்கை

Karunanidhiதிமுக தலைவர் கருணாநிதி குறித்து தொடர்ந்து குற்றச் சாட்டுகளை தெரிவித்தால் நீதிபதி மார்க்கண்டேய கட்ஜு மீது சட்டரீதியான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று திமுக அறிவித்துள்ளது. இதுகுறித்து திமுக அமைப்புச் செயலாளர் ஆர்.எஸ்.பாரதி வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது: திமுக தலைவர் கருணாநிதி பற்றி ஓய்வுபெற்ற உச்ச நீதிமன்ற நீதிபதி மார்க்கண்டேய கட்ஜு தனிநபர் விமர்சனமாக சில கேள்விகளை எழுப்பியுள்ளார். தங்கள் குற்றச்சாட்டுகளுக்கு திமுகவும் அதன் தலைமையும் தெளிவாக பதில் அளித்த பிறகும் திரும்பத் திரும்ப தனிமனித தாக்குதலை தொடர்வதை ஒருபோதும் அனுமதிக்க முடியாது. திமுக தலைவர் கருணாநிதி பற்றிய தங்கள் விமர்சனத்தை வன்மையாக கண்டிக்கிறேன். அவர் மீது கூறிய அவதூறுகளுக்கு தாங்கள் நிபந்தனையற்ற மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும். இனியும் அதுபோன்ற தனிநபர் தாக்குதலைத் தொடர்ந்தால் உங்கள் மீது சட்ட ரீதியான நடவடிக்கையை எடுப்போம்’ என்று கூறப்பட்டுள்ளது.
முன்னதாக மார்க்கண்டேய கட்ஜு, திமுக தலைவர் கருணாநிதி மற்றும் அவருடைய குடும்பத்தாரின் சொத்து குறித்து சில கேள்விகளை தன்னுடைய ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில் எழுதியிருந்தார்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s