அரசியல், இன்றைய முதன்மை செய்திகள்

சத்தமே இல்லாமல் சமையல் கேஸ் சிலிண்டர் மானியம் கட்: மோடி அரசின் அடுத்த வேட்டு!

lpg gasசென்ற வாரம் சமையல் கேஸ் சிலிண்டர் உபயோகிக்கும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஒரு குறுஞ்செய்தி அனுப்பப்பட்டது. அதில் ‘நாட்டைக் கட்டமைக்க உதவுங்கள் என்ற பெயரில், விருப்பத்தின்பேரில் மானியத்தை கைவிடுங்கள் என்ற பிரசாரத்தை தொடங்கியிருக்கிறது இந்தியன் ஆயில் நிறுவனம். அதை ஏற்கும் வாடிக்கையாளர்களின் பெயரை வெளியிட்டு, உங்கள் நடவடிக்கையை பாராட்டுகிறோம் என்றும் உங்களது பங்களிப்பு மற்றவர்களையும் ஊக்குவிக்கும் என்றும் இணைய தளத்தில் இந்தியன் ஆயில் தெரிவித்து வருகிறது. இதுவரை 1,470 வாடிக்கையாளர்கள் சிலிண்டர் மீதான மானியம் வேண்டாம் என்று பதிவு செய்துள்ளதாக அந்நிறுவனத்தின் இணைய தளத்தில் தகவல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

இதுதொடர்பாக சிலிண்டர் விநியோகிக்கும் நிறுவனங்களிடம் விசாரித்தபோது, மானியத்தை வெளிப்படையாக நிறுத்தினால் பிரச்னை பெரிதாக வெடிக்கும் என்பதால், இப்போதைக்கு இதுபோன்ற குறுஞ்செய்தி வழியாக வாடிக்கையாளர்களிடம் மானியத்தை கைவிடும் கோரிக்கையை அரசு எடுத்துச் சொல்கிறது என்றார்கள். அதோடு புதிதாக கேஸ் சிலிண்டர் இணைப்புகளை வழங்குவதும் தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.