அரசியல், தமிழ்நாடு

யுபிஎஸ்சி தேர்வில் எல்லோருக்கும் சம வாய்ப்பு அளிக்கும் வகையில் மாற்றம்: பாமக நிறுவனர் ராமதாஸ் வலியுறுத்தல்

UPSCயுபிஎஸ்சி முதல்நிலைத் தேர்வு பிரச்னை இந்தி மொழி மாணவர்களுக்கு மட்டுமே உரியது என்ற தோற்றத்தை மத்திய அரசு ஏற்படுத்த முயல்வதாக குற்றச்சாட்டு எழுந்துள்ளது. குடிமைப்பணிகளுக்கான முதல்நிலைத் தேர்வில் 2011-ஆம் ஆண்டு அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட குடிமைப்பணிக்கான திறனறித் தேர்வு, அறிவியல், தொழில்நுட்பம், மேலாண்மை பாடங்களை முடித்தோருக்கு சாதகமாகவும், கலைப் பிரிவுகள், மானுடவியல் போன்ற பாடங்களைப் படித்த ஊரக மாணவர்களுக்கு பாதகமாகவும் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. யுபிஎஸ்சி தேர்வு எழுதுவோர் பல்வேறு போராட்டங்களை நடத்தி வருகின்றனர். இந்நிலையில் இது குறித்து பாமக நிறுவனர் ராமதாஸ் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், குடிமைப்பணித் திறனறித் தேர்வுகளை அனைத்து மாணவர்களுக்கும் சமவாய்ப்பு அளிக்கும் வகையில் மாற்றி அமைக்க வேண்டும் அல்லது அந்தத் தேர்வை ரத்து செய்ய வேண்டும் என்று வலியுறுத்தியுள்ளார்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s