அரசியல், இந்தியா, இன்றைய முதன்மை செய்திகள், பெண் எழுத்தாளர்

எழுத்தாளர் தஸ்லிமா நஸ்ரின் குடியுரிமையை ரத்து செய்தது மத்திய அரசு

taslima nasrin

வங்கதேசத்தைச் சேர்ந்த எழுத்தாளர் தஸ்லிமா நஸ்ரினுக்கு 2004 முதல் வழங்கப்பட்டிருந்த குடியுரிமையை ரத்து செய்திருக்கிறது பாஜக தலைமையிலான இந்திய அரசு. இதுகுறித்து தன்னுடைய ட்விட்டர் பக்கத்தில் பகிர்ந்திருக்கும் தஸ்லிமா, இதுகுறித்து தான் அதிர்ச்சி அடைந்ததாகவும் உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங்கை சந்தித்து இதுகுறித்து பேசியபோது இந்தியாவில் தங்குவதற்கு 2 அல்லது 3 மாத விசா வழங்குவதாக உறுதியளித்ததாகவும் ஆனால் இதுவரை தனக்கு விசா கிடைக்கவில்லை எனவும் எழுதியிருக்கிறார்.
கொலை மிரட்டல் காரணமாக வங்கதேசத்திலிருந்து வெளியேறி அமெரிக்காவில் வசிக்கிறார் தஸ்லிமா. வங்கதேச பிரிவினைக்கு முன் கொல்கத்தாவில் பிறந்தவரான தஸ்லிமா, இந்திய குடியுரிமையைப் பெற்றிருந்தார். சமீபத்தில் இந்தியா வந்த தஸ்லிமா நஸ்ரினுக்கு தன்னுடைய குடியுரிமை பறிக்கப்பட்டிருப்பது தெரிந்தது.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s