அரசியல், சுற்றுச்சூழல், தமிழ்நாடு

மரபணு மாற்றப்பட்ட பயிர்களின் சோதனை அனுமதியை ரத்து செய்ய வேண்டும்: கருணாநிதி

Karunanidhiமரபணு மாற்றப்பட்ட அரிசி, கடுகு, கொண்டைக்கடலை உள்ளிட்ட 15 பயிர்களை சோதனை முறையில் பயிரிட மத்திய அரசின் மரபணு பொறியியல் அங்கீகாரக் குழு அனுமதி அளித்துள்ளதை ரத்து செய்ய வேண்டும் என திமுக தலைவர் கருணாநிதி கோரியுள்ளார். இதுகுறித்து வெளியிட்ட அறிக்கையில் மரபணு மாற்றப்பட்ட பயிர்களைத் தொடர்ந்து உட்கொண்டால் பலவித நோய்கள் ஏற்படும் என விஞ்ஞானிகள் ஏற்கெனவே தெரிவித்துள்ளனர். காங்கிரஸ் கூட்டணி அரசு மரபணு மாற்றப்பட்ட பி.டி. கத்தரிக்காய்க்கு அனுமதி அளித்தபோது, கடும் எதிர்ப்பு ஏற்படவே, அந்த முடிவு கைவிடப்பட்டது இந்தப் பிரச்னையில் பாஜக அரசு உடனடியாகத் தலையிட்டு மரபணு மாற்றப்பட்ட பயிர்களின் சோதனை சாகுபடிக்கான அனுமதியை ரத்து செய்ய வேண்டும் என கருணாநிதி வலியுறுத்தியுள்ளார்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

w

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.