அரசியல், தமிழ்நாடு

சட்டப்பேரவையில் ஜனநாயகம் இல்லை: கண்டனக் கூட்டங்கள் நடத்த திமுக முடிவு

karuna stalinதமிழக சட்டப்பேரவையில் ஜனநாயகம் இல்லை என திமுக தலைவர் கருணாநிதி குற்றம்சாட்டியுள்ளார். இதுகுறித்து அவர் விடுத்துள்ள அறிக்கையில், தொகுதி நலன் சார்ந்த பிரச்னைகளை பேச சட்டப்பேரவையில் எதிர்க்கட்சியினரை ஆளுங்கட்சியினர் விடுவதேயில்லை என்று குற்றம் சாட்டியுள்ளார். எதிர்க்கட்சி உறுப்பினர்களின் உணர்வுகளை காயப்படுத்தும் விதமாக ஆளுங்கட்சியினர் பேசுவதாகவும் கருணாநிதி குறிப்பிட்டுள்ளார். இந்த மாதம் 10ம் தேதி முதல் நடைபெற்ற நடப்பு சட்டமன்றக் கூட்டத்தொடரில் 9 நாட்களில் உறுப்பினர்கள் எட்டுமுறை வெளிநடப்பு செய்துள்ளனர் என்று கூறியுள்ள அவர், நான்கு முறை வெளியேற்றப்பட்ட காரணத்தினால் நடப்பு கூட்டத்தொடர் முழுவதும் பங்கேற்கக் கூடாது உத்தரவிட்டுள்ளதாகவும் தெரிவித்துள்ளார். அதிமுக அரசின் போக்கினைக் கண்டித்து, திமுகவின் சார்பில் சட்ட மன்றத்தில் ஜனநாயகம் படும் பாடு என்ற தலைப்பில் கண்டனக் கூட்டங்கள் நடத்த முடிவு செய்துள்ளதாக கருணாநிதி கூறியுள்ளார்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.