தமிழ்நாடு

கந்துவட்டி புகார் தெரிவிக்க காவல்துறை தொலைபேசி எண்!

சென்னையில் கந்துவட்டி கொடுமை அதிகரித்து வருவதாகப் புகார் கூறப்படுகிறது. கந்துவட்டி தொடர்பான புகார்களை பொதுமக்கள் காவல்துறையிடம் எளிதாகத் தெரிவிக்கும் வகையிலும், அந்தப் புகார்களுக்கு உடனுக்குடன் நடவடிக்கை எடுக்கும் வகையிலும் சென்னை பெருநகர காவல்துறை 044-25615086 என்ற தொலைபேசி எண்ணை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த தொலைபேசி எண்ணைத் தொடர்பு கொண்டு கந்துவட்டியால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் புகார் தெரிவிக்கலாம். மேலும் இந்த எண்ணுக்குத் தெரிவிக்கப்படும் புகார்கள், உடனடியாக ஆணையர் கவனத்துக்குக் கொண்டு செல்லப்படுவதால், புகார்கள் மீது விரைந்து நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s