அரசியல், இன்றைய முதன்மை செய்திகள், தமிழ்நாடு

தமிழகத்திற்கு தண்ணீர் திறப்பு: கர்நாடக விவசாயிகள் தீவிர போராட்டம்

cauveryகர்நாடகத்தில் கடந்த சில நாள்களாக காவிரி நீர்பிடிப்பு பகுதிகளில் பரவலாக மழை பெய்துவருகிறது. இதனால் காவிரி நதிகளுக்கு குறுக்கே கட்டப்பட்டுள்ள கிருஷ்ணராஜசாகர், ஹாரங்கி, ஹேமாவதி அணைகள் வேகமாக நிரம்பிவருகின்றன. கிருஷ்ணராஜசாகர், கபினி அணைகளில் தமிழகத்திற்கு தண்ணீர் திறந்துவிடப்பட்டுள்ளதற்கு கர்நாடக மாநில விவசாயிகள் சங்கத்தினர் கடும் எதிர்ப்பு தெரிவித்துள்ளனர். மண்டியாவில் இன்று தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட விவசாயிகள், தமிழகத்திற்கு தண்ணீர் திறந்துவிடக்கூடாது என்று தெரிவித்தனர்.

கிருஷ்ணராஜ சாகர், கபினி அணைகள் நிரம்பாத நிலையில், கால்வாய்கள் பழுதடைந்துள்ளதாக காரணம் காட்டி தமிழகத்திற்கு தண்ணீர் திறந்துவிடுள்ளதை உடனடியாக நிறுத்தாவிட்டால் போராட்டத்தை தீவிரப்படுத்தப்போவதாக விவசாயிகள் தெரிவித்துள்ளனர். கர்நாடக அணைகள் நிரம்பாத நிலையில், தமிழகத்திற்கு தண்ணீர் திறந்துவிடுவதை கடுமையாக எதிர்த்துள்ள காவிரி பாதுகாப்புக்குழு தலைவர் மாதேகவுடா, அணையில் இருந்து தண்ணீர் திறந்துவிடுவதை நிறுத்தாவிட்டால் தீவிரப் போராட்டத்தில் ஈடுபடப்போவதாக கர்நாடக அரசுக்கு எச்சரிக்கை விடுத்தார்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.