அரசியல், இன்றைய முதன்மை செய்திகள், தமிழகம், தமிழ்நாடு

இளவரசன் நினைவு தினத்தையொட்டி கைதான 6 பேர் தேசிய பாதுகாப்புச் சட்டத்தின் கீழ் கைது

national security actதருமபுரி மாவட்டம் நாயக்கன்கொட்டாய் அருகேயுள்ள நத்தம் காலனியை சேர்ந்த கோபால் மகன் சங்கர் (35), சிவலிங்கம் மகன் அதியமான் (30), பாலிடெக்னிக் மாணவர் சி.சந்தோஷ் (19), எஸ்.சக்தி (38), மொ.துரை (47), கோ.அசோகன் (27) ஆகிய 6 பேர் ஆயுதப் பயிற்சி பெற்றிருந்தாகவும், துப்பாக்கி உள்ளிட்ட ஆயுதங்கள், இளவரசன் நினைவு தினத்தை ஒட்டி கலவரத்தை ஏற்படுத்தும் வகையில் துண்டுப் பிரசுரங்களை வைத்திருந்ததாகவும் கூறி, ஜூன் மாதம் 28-ஆம் தேதி இரவு போலீஸார் கைது செய்தனர். இவர்கள் அனைவரும் தற்போது சேலம் மத்திய சிறையில் உள்ளனர்.
இந்த நிலையில், சிறையில் உள்ள 6 பேரை அண்மையில் 5 நாள் போலீஸ் காவலில் எடுத்து தருமபுரி மாவட்ட போலீஸார் விசாரித்தனர். இதையடுத்து, போலீஸ் விசாரணை முடிந்து அவர்கள் மீண்டும் நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைக்கப்பட்டு சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர். இந்த நிலையில், சிறையில் உள்ள 6 பேரையும் நேற்று தேசிய பாதுகாப்புச் சட்டத்தின் கீழ் போலீஸார் கைது செய்தனர்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

w

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.