சினிமா, தொலைக்காட்சி தொடர்கள், தொலைக்காட்சி நிகழ்வுகள், பாலிவுட்\

சீரியலில் நடிக்கிறார் அமிதாப் பச்சன்!

amitabh

இந்திய சினிமாவின் வாழும் நாயகனாக போற்றப்படும் நடிகர் அமிதாப் பச்சன் ஓய்வு இல்லாமல் தன்னுடைய 71 வயதிலும் சினிமா, தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள், விளம்பரங்கள், பொது நிகழ்ச்சிகள் என இளம் வயது நடிகரைப் போல் பரபரப்பாகவே இருக்கிறார். தற்போது சோனி தொலைக்காட்சிக்காக யுத் என்கிற துப்பறியும் தொடரில் நடித்துக் கொண்டிருக்கிறார். இரவு 10.30 மணிக்கு ஜூலை 14ம் தேதி முதல் இந்தத் தொடர் சோனி தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாக உள்ளது. தொலைக்காட்சி டாக் ஷோக்களை நடத்தியிருந்தாலும் அமிதாப் தொடரில் நடிப்பது இதுவே முதல் முறை!

இயக்குநர் பால்கி இயக்கத்தில் இளையராஜா இசையமைப்பில் ஷமிதாப் என்கிற பாலிவுட் படத்தில் முதன்மை கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார் சீனியர் அமிதாப். இந்தப் படத்திற்காக இளையராஜா இசையில் பாடல் ஒன்றையும் பாடியிருக்கிறார்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.