சினிமா

பர்மா – முதல் பார்வை

ஸ்கொயர் ஸ்டோன் பிலிம்ஸ் சுதர்ஷன் வெம்புட்டி தயாரிக்கும் ‘பர்மா’ படத்தில் சம்பத் மற்றும் அதுல் குல்கர்னி மாறுபட்ட கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருக்கிறார்கள். பிட்சா , சூது கவ்வும் , வருதபடாத வாலிபர் சங்கம் போன்ற வெற்றி படங்களில் பணிபுரிந்த தொழில் நுட்ப கலைஞர்கள் இறுதிகட்ட வேலையில் மும்முறமாக ஈடுபட்டுள்ளனர்.  இந்தக் கதையை கேட்ட BMW நிறுவனம், 1.5  கோடி மதிப்புள்ள BMW X6 SUV காரை முழு படத்திறக்கும் பயன்படுத்த வழங்கினர்.  இப்படத்தை Newyork Film Academy-ல் பயின்ற தரணிதரன் எழுதி இயக்கியுள்ளார். பர்மா திரைப்படம் க்ரைம் திரில்லர் வகையில் டெக்னிக்கல்லாக மிரட்டும் என்கிறார் படத்தின் தயாரிப்பாளர் சுதர்ஷன் வெம்புட்டி.

1 (2)

2

6

11

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

w

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.