சினிமா, நஸ்ரியா

தமிழில் வரவேற்பை எதிர்பார்க்கும் சல்மான்!

VMP (9)

VMP (5)

விளம்பரங்களில் கவனத்தை ஈர்த்திருக்கும் வாயை மூடி பேசவும் படம், நிறைய பேருக்கு எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியிருக்கிறது. முக்கியமாக இந்தப் படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமாகும் மம்முட்டியின் மகன் துல்கர் சல்மான் தமிழில் தனக்கு எப்படிப்பட்ட வரவேற்பை பெறும் என்று எதிர்பார்க்கிறார்.
மலையாளத்தில் உஸ்தாத் ஹோட்டல் உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்திருக்கிறார் சல்மான். புதிய கதைக்களன், சோதனை முயற்சிகளுக்கு தமிழ் சினிமா எப்போதும் இடம் அளித்துவருகிறது. தொழில் முறையில் தமிழ் சினிமா துறை பெரியது. இன்னொன்றையும் இங்கே சொல்ல விரும்புகிறேன். நான் வளர்ந்தெல்லாம் சென்னைதான். சென்னைவாசியான எனக்கு தமிழ் படங்களில் நடிப்பதும் தமிழ் பேசுவதும் பெரிய விஷயம் இல்லை. என்கிறார் மலையாளத்திலிருந்து தமிழுக்கு ஏன் நடிக்க வந்தீர்கள் என்கிற கேள்விக்கு..
துல்கர் சல்மானைப் போலவே இந்தப் படத்தை பற்றிய எதிர்பார்ப்பில் இருக்கிறார் 90களின் நாயகி மதுபாலா. பணிக்குச் செல்லும் பெண்ணாக இந்தப் படத்தில் நடித்திருக்கும் மதுபாலா, இயக்குநர் பாலாஜி மோகன் மற்றும் தயாரிப்பாளர் சசிகாந்த் கொடுத்த நம்பிக்கையில் மீண்டும் நடிக்க வந்ததாகச் சொல்கிறார்.
VMP (1)

VMP (2)

நையாண்டி படம் எதிர்பார்த்த ஹிட் கொடுக்காத நிலையில் நஸ்ரியாவும் வாயை மூடி பேசவும் படத்தை நம்பியிருக்கிறார்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

w

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.