சுயதொழில் தொடங்க பெண்களுக்கு இலவச பயிற்சி!, தென்னிந்திய பெண் தொழில்முனைவோர் சங்கம், தொழில் தொடங்க ஆலோசனை, பெண் தொழில் முனைவு, வீட்டிலிருந்தே சம்பாதிக்கலாம், வீட்டிலிருந்தே செய்யலாம்

சுயதொழில் தொடங்க பெண்களுக்கு இலவச பயிற்சி!

jewel making (3)

வீட்டிலிருந்தபடிய ஏதாவது ஒரு தொழில் செய்ய வேண்டும் என்பது பெரும்பாலானவர்களின் விருப்பம். முக்கியமாக பெண்களுக்கு இந்த விருப்பம் எப்போதும் உண்டு. ஆனால் அதற்கான ஆலோசனைகளை யாரிடம் கேட்பது என்று தயங்கியே தங்கள் விருப்பத்தை கைவிட்டுவிடுவார்கள். 4பெண்கள் அந்தப் பணியை செய்ய இருக்கிறோம். எங்கெல்லாம் ஆலோசனைகள் கிடைக்கும், வங்கிகளில் கடன் பெறுவது எப்படி, எங்கெய்யாம் பயிற்சி கிடைக்கும் என அத்தனை விவரங்களையும் உங்களுக்கு தரவிருக்கிறோம்.

தென்னிந்திய பெண் தொழில்முனைவோர் சங்கம், தன்னுடைய 20ம் ஆண்டை சிறப்பாக கொண்டாடும் விதமாக ஜூன் 26, 27, 28ம் தேதிகளில் பெரிய அளவில் கொண்டாட இருக்கிறது. வள்ளுவர் கோட்டத்தில் நடைபெறும் இந்த விழாவில் சுயதொழில் தொடங்க பெண்களுக்கு  பல்வேறு பயிற்சிகள் இலவசமாக வழங்க இருக்கிறார்கள்.

free training (2)
விவரங்களுக்கு படங்களை பெரிதாக்கி பார்க்கவும்
Free training
விவரங்களுக்கு படங்களை பெரிதாக்கி பார்க்கவும்

பினாயில் தயாரித்தலில் ஆரம்பித்து பேப்பர் பைகள் செய்தல், மேக்கப், ஃபேஷன் ஜுவல் மேக்கிங், பிளவுஸ் கட்டிங் என ஏராளமான பயிற்சிகளை அளிப்பதோடு, தொழில் தொடங்க ஆலோசனையும் வங்கியில் கடன் பெறுவதற்கான வழிமுறைகளையும் சொல்ல இருக்கிறார்கள். சுய உதவிக்குழுக்களின் கண்காட்சியும் நடக்கவிருக்கிறது. ஆர்வமுள்ளாவர்கள் கலந்துகொண்டு பயன்பெறலாம்.

“சுயதொழில் தொடங்க பெண்களுக்கு இலவச பயிற்சி!” இல் 4 கருத்துகள் உள்ளன

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.