ஃபிக்ஸட் டெபாசிட், சிறந்த 10 வங்கிகள், பங்குச் சந்தை

ஃபிக்ஸட் டெபாசிட்டுக்கு அதிக வட்டி தரும் சிறந்த 10 வங்கிகள்

சமீப இரண்டு ஆண்டுகளாக இந்திய நடுத்தர மக்கள் பங்குச் சந்தை, பொருள் வணிகம்(கமாடிட்டி) உள்ளிட்ட முதலீட்டு முறைகளில் அதிக ஆர்வம் கொண்டிருந்தனர். இவற்றைக் கற்றுத் தருவதற்கென்றே பயிற்சி மையங்கள், ஆலோசகர்கள் என இதை ஒட்டிய புதிய புதிய தொழில்களும் உருவாகியின. ஆனால் கடந்த ஜனவரியில் இருந்து மும்பை பங்குச் சந்தை, தேசிய பங்குச் சந்தை உள்ளிட்ட இந்திய பங்குச் சந்தைகள் கடும் வீழ்ச்சியைச் சந்தித்தன. ஆரம்பகட்ட சுதாரிப்புகளுக்குக்கிடையே சந்தை எழுச்சி பெற இன்னும் இரண்டு ஆண்டுகளாவது ஆகும் என்றார்கள் நிபுணர்கள். பிரதமர் மன்மோகன் சிங்கின் பொருளாதார கொள்கைகளை விமர்சித்து அமெரிக்க ‘டைம்’ பத்திரிகை கடுமையான கருத்துக்களை முன்வைத்தது.

மேற்கத்திய ஊடகங்களின் தொடர்ந்த பேனா முனை மற்றும் இந்திய கார்ப்பொரேட்களின் மறைமுக அழுத்தம் காரணமாக மத்திய அரசு, சில்லரை வணிகம் உள்பட ஊடகம், விமான சேவை துறைகளில் நேரடி அன்னிய முதலீட்டு கதவை திறந்துவிட்டது.

ஆனாலும் பங்குச் சந்தை ஏற்றம் காணவில்லை. கூட்டணி கட்சிகள், எதிர்க்கட்சிகளின் போராட்டம் காரணமாக அரசு ஆட்டம் காணுமோ என்று அஞ்சியே வர்த்தகம் செய்தார். இப்போது அரசுக்கு ஆபதில்லாத சூழல். பங்குச் சந்தைகள் தைரியமாக நிமிர்ந்து நிற்கவில்லை. சிரத்தன்மையுடன் அது நிமிர குறைந்தது ஒரு வருடமாவது ஆகும் என்பதை நிபுணர்கள் வலியுறுத்துகிறார். இந்த நிலையில் பணத்தை சேமிக்க விரும்பும் நடுத்தர மக்கள், வழக்கமான சேமிப்பு முறைகளான வங்கி ஃபிக்ஸட் டேபாசிட்டுகளில் போடலாம். நீண்ட காலத்துக்கு அல்லாமல் ஒரு வருடகாலத்து இந்த வழக்கமான சேமிப்பு முறைகளில் பணத்தைப் போட்டு வைக்கலாம். பலகட்ட அலசலுக்குப் பின் ஃபிக்ஸட் டெபாசிட்டுகளில் அதிக வட்டி தரும் சிறந்த 10 வங்கிகளின் பட்டியலைத் தருகிறோம்.
அந்த பட்டியலைத் தெரிந்து கொள்ள இங்கே சொடுக்கவும்…
fd-top-10-banks

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.